fox mua ảnng quyền phát wc english
nhưng hình như cbs sport cũng có
còn spanish thì nbc universario và telemundo.
lễ khai mạc diễn ra trước trận khai mạc 2 tiếng
CT chạy sau ET 1 tiếng. nên lễ khai mạc có thể là vào lúc 8am ngày thứ năm 14 tháng 6
các trận chiếu trên fox hoặc fs1 (fs1 thì chị có mua sport channel mới coi đc)
trong trường hợp chị muốn coi opening ceremony, chị dùng thử trial 7 days của tv trên youtube
tv.youtube.com log in acc mình vô, bỏ cái thẻ vô đừng sợ mất tiền, coi xong chị vô lại và cancel cái tv đi là xong. em đang coi nba finals trên youtube tv rất mượt mà rất thích
còn đây là lịch thi đấu
Here’s the full TV schedule (subject to networks changes, all times ET):
GROUP PLAY
Thursday, June 14
11 AM – Russia vs Saudi Arabia (Group 1), Luzhniki Stadium, Moscow, FOX
Friday, June 15
8 AM – Egypt vs Uruguay (Group A), Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg, FS1
11 AM – Morocco vs Iran (Group B), St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FOX
2 PM – Portugal vs Spain (Group B), Fisht Stadium, Sochi, FOX
Saturday, June 16
6 AM – France vs Australia (Group C), Kazan Arena, Kazan, FS1
9 AM – Argentina vs Iceland (Group D, Spartak Stadium, Moscow, FOX
Noon – Peru vs Denmark (Group C), Mordovia Arena, Saransk, FS1
3 PM – Croatia vs Nigeria (Group D), Kaliningrad Stadium, Kaliningrad, FS1
Sunday, June 17
8 AM – Costa Rica vs Serbia (Group E), Samara Arena, Samara, FOX
11:00 AM – Germany vs Mexico (Group F), Luzhniki Stadium, Moscow, FS1
2 PM – Brazil vs Switzerland (Group E), Rostov Arena, Rostov-on-Don, FS1
Monday, June 18
8 AM – Sweden vs Korea Republic (Group F), Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod, FS1
11 AM – Belgium vs Panama (Group G), Fisht Stadium, Sochi, FS1
2 PM – Tunisia vs England (Group G), Volgograd Arena, Volgograd, FS1
Tuesday, June 19
8 AM – Colombia vs Japan (Group H), Mordovia Arena, Saransk, FS1
11 AM – Poland vs Senegal (Group H), Spartak Stadium, Moscow, FOX
2 PM – Russia vs Egypt (Group A), St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FOX
Wednesday, June 20
8 AM – Portugal vs Morocco (Group B), Luzhniki Stadium, Moscow, FS1
11 AM – Uruguay vs Saudi Arabia (Group A), Rostov Arena, Rostov-on-Don, FOX
2 PM – Iran vs Spain (Group B), Kazan Arena, Kazan, FOX
Thursday, June 21
8 AM – Denmark vs Australia (Group C), Samara Arena, Samara, FS1
11 AM – France vs Peru (Group C), Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg, FOX
2 PM – Argentina vs Croatia (Group D), Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod, FOX
Friday, June 22
8 AM – Brazil vs Costa Rica (Group E), St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FS1
11 AM – Nigeria vs Iceland (Group D), Volgograd Arena, Volgograd, FOX
2 PM – Serbia vs Switzerland (Group E), Kaliningrad Stadium, Kaliningrad, FOX
Saturday, June 23
8 AM – Belgium vs Tunisia (Group G), Spartak Stadium, Moscow, FOX
11 AM – Korea Republic vs Mexico (Group F), Rostov Arena, Rostov-on-Don, FOX
2 PM – Germany vs Sweden (Group F), Fisht Stadium, Sochi, FOX
Sunday, June 24
8 AM – England vs Panama (Group G), Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod, FS1
11 AM – Japan vs Senegal (Group H), Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg, FOX
2 PM – Poland vs Colombia (Group H), Kazan Arena, Kazan, FOX
Monday, June 25
10 AM – Group A: Uruguay vs Russia, Samara Arena, Samara, FOX; Saudi Arabia vs Egypt, Volgograd Arena, Volgograd FS1
2 PM – Group B: Iran vs Portugal, Mordovia Arena, Saransk, FOX; Spain vs Morocco Kaliningrad Stadium, Kaliningrad, FS1
Tuesday, June 26
10 AM – Group C: Denmark vs France, Luzhniki Stadium, Moscow, FOX; Australia vs Peru, Fisht Stadium, Sochi, FS1
2 PM – Group D: Nigeria vs Argentina, St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FOX; Iceland vs Croatia, Rostov Arena, Rostov-on-Don, FS1
Wednesday, June 27
10 AM – Group F: Mexico vs Sweden, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg, FOX; Korea Republic vs Germany, Kazan Arena, Kazan, FS1
2 PM – Group E: Serbia vs Brazil, Spartak Stadium, Moscow, FOX; Switzerland vs Costa, Rica Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod, FS1
Thursday, June 28
10 AM – Group H: Senegal vs Colombia, Samara Arena, Samara, FOX; Japan vs Poland, Volgograd Arena, Volgograd, FS1
2 PM – Group G: England vs Belgium, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad, FOX; Panama vs Tunisia, Mordovia Arena, Saransk, FS1
ROUND OF 16
Saturday, June 30
10 AM – Group C1 vs Group 2D, Kazan Arena, Kazan, FOX
2 PM – Group A1 vs Group B2, Fisht Stadium, Sochi, FOX
Sunday, July 1
10 AM – Group B1 vs Group A2, Luzhniki Stadium, Moscow, FOX
2 PM – Group D1 vs Group C2, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod, FOX
Monday, July 2
10 AM – Group E1 vs. Group F2, Samara Arena, Samara, FS1
2 PM – Group G1 vs. Group H2, Rostov Arena, Rostov-on-Don, FOX
Tuesday, July 3
10 AM – Group F1 vs Group E2, St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FS1
2 PM – Group H1 vs Group G2, Spartak Stadium, Moscow, FOX
QUARTERFINALS
Friday, July 6
10 AM – A1-B2 Winner vs C1-D2 Winner, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod, FS1
2 PM – E1-F2 Winner vs G1-H2 Winner, Kazan Arena, Kazan, FS1
Saturday, July 7
10 AM – E2-F1 Winner vs G2-H1 Winner, Samara Arena, Samara, FOX
2 PM – A2-B1 Winner vs. C2-D1 Winner, Fisht Stadium, Sochi, FOX
SEMIFINALS
Tuesday, July 10
A1-B2-C1-D2 Winner vs E1-F2-G1-H2 Winner, St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FOX
Wednesday, July 11
A2-B1-C2-D1 Winner vs. E2-F1-G2-H1 Winner, Luzhniki Stadium, Moscow, FOX
THIRD-PLACE MATCH
Saturday, July 14
10 AM – St. Petersburg Stadium, St. Petersburg, FOX
FINAL
Sunday, July 15
11 AM – Luzhniki Stadium, Moscow, FOX